ซีวิคFDกะFB แตกต่างกันมากไหมคับ

ห้องพูดคุยทั่วไปได้ทุกเรื่อง สำหรับเพื่อนสมาชิกที่อยู่ภาคเหนือ

ซีวิคFDกะFB แตกต่างกันมากไหมคับ

โพสต์โดย Toyota30 » อังคาร 06 มี.ค. 2018, 21:56

รบกวนพี่ๆน้องๆในคลับนี้หน่อยคับ ผมมีเรื่องจะปรึกษาหน่อยคับว่า ซีวิคFDกะFB ตัวไหนดีกว่ากันคับ มีข้อแตกต่างกันอย่างไรบ้าง พอดีจะซื้อซีวิคอยู่นะคับเลยลังเล ระหว่างสองตัวนี้อยู่ รบกวนพี่ๆน้องๆในคลับขอคำแนะนำด้วยคับ(ผมอยู่เชียงใหม่คับ)
ภาพประจำตัวสมาชิก
Toyota30

Re: ซีวิคFDกะFB แตกต่างกันมากไหมคับ

โพสต์โดย LaMoonMan » ศุกร์ 30 มี.ค. 2018, 10:04

ถ้าถามว่าตัวไหนดีกว่ากัน ก็ต้อง FB สิครับ เพราะเป็นรุ่นที่ใหม่กว่า เทคโนโลยี่ดีกว่า แนวความคิดต่างๆ ใหม่กว่า แต่ก็ขึ้นอยู่กับความชอบครับ เพราะเราต้องอยู่กับมันวันละหลายชั่วโมง เอาที่อยู่ด้วยแล้วสะบายใจจะได้ไปกันได้นานๆ ครับ :Cc:
No.CFBT 1960
ภาพประจำตัวสมาชิก
LaMoonMan
ไมล์สะสม LV.10
ไมล์สะสม LV.10

ย้อนกลับไปยัง CFBT-Club >> ภาคเหนือ